Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงกับ andy ครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งงกับ andy ครับ ช่วยที

ใน easy tune บอกว่าอุณหภูมิ 34 แต่ใน speedfan บอก 46
    ผมควรเชื่อใครดีครับ
    e6300@2.8 ไฟ 1.25625 เคส c5 ครับ
    ขอบคุณครับ

เชื่อไบออส

Comment

speed fan เชื่อไม่ค่อยจะได้ของผมมีติดลบเฉยเลย

Comment

555+เหมือนกานเลยคับ

Comment

ไบอสชัวสุดครับ..เพราะเวลาเครื่องมันแฮ้งค/รีสตาร์ทเองเพราะความร้อนขึ้นไปสูงมากก็มาจาก
          ไบออสมันตัดการทำงาน(กันซีพียูไหม้)ครับ..จะ

Comment

EVEREST Ultimate Edition ผมว่าชัวร์สุด รองจาก utility program ของเมนบอร์ด แต่บอกครบกว่า

Comment

อย่างงี้ easy tune ก็ชัวใช่มั้ยครับ
              นอกจาก speedfan มีอะไรดีๆมั่งครับ
              ขอบคุณครับ

Comment

บางที easy tune ก็มั่วเหมือนกัน ต้องดูเวอร์ชั่นที่เหมาะกับรุ่นเมนบอร์ดด้วย
                โปรแกรมอย่างอื่นไม่เคยใช้ ใช้ระบบสัมผัสเอา

Comment

มันก้ออ่านจากไบออสดหมือนกันนะ

Comment

Originally posted by fak View Post
                    มันก้ออ่านจากไบออสดหมือนกันนะ
                    ท่านเคยเจอไหมล่ะ เวอร์ชั่นนี้ตรง อีกเวอร์ชั่น เวอร์ซะ โปรแกรมมันก็อ่านจากไบออสทั้งนั้นแหละ อยู่ที่ว่าอ่านออกหรือเปล่า

Comment

เชื่อใน Bios เป็นที่ซู๊ดเลย !!!

Comment

Working...
                      X