Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก CPU Cooler ดีๆไม่แพง ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก CPU Cooler ดีๆไม่แพง ทีครับ

ช่วยเลือก CPU Cooler ดีๆไม่แพง ทีครับ
    งบ 1500 ครับ เพิ่งอัพคอมเป็นAM2 X2 ร้อนมั๊กๆเลยครับ

Sink เดิม กับ Single core Idel อยู่ที่ 39 Full 46-47
    X2 ใส่ปั๊ป Idel 51 เลยครับ พอทาซิลิโคนใหม่ Idel เหลือ 44 Full 50+

ไม่ต้องสุดยอดอย่าง Samurai ก็ได้ครับ
    แค่ ค่าsink Andy+MX1+พัดลมTt ก็ปาเข้าไป 2000+ กว่าแล้วครับ ไม่ไหวครับ--a
    สิ้งที่ต้องการนะครับ

1.ใส่กะบอร์ด Micro Atx ได้
    2.ใส่แล้วไม่ติด Sink NB
    3.ไม่หนักมาก กลัวตะแคงแล้วบอร์ดมันงอครับ^^"
    4.ไม่ต้องซื้อ Silicone เพิ่ม มี Silicon ดีๆติดมาด้วย จะแบบขวด หลอด หรือ แบบทาแล้วก็ได้ครับ
    5.สงกราน jedi/Tk ปิดไหมครับ

รบกวนท่าน เซียน,InW,Hero เก่งๆ ทั้งหลายช่วยชี้แนะข้าน้อยทีครับ -/|\-

ปล.กระแส Andy แรงเหลือเกิน หลังสงกราน จะเย็นขึ้นไหมนะ -3-

Thermaltake TMG A2 ถอยมาเื่มื่อวาน 1200
    Arctic cooling 64 pro ประมาณ 1550

Comment

TK jedi ปิดสงกรานต์ เปิด 18 เลย

Comment

Arctic cooling 64 pro ครับ น้ำหนักเบา มี MX-1 แถมมาด้วยเลยเย็นกว่า TNG ที่หน้าตาคล้ายๆกันเยอะครับ

Comment

Working...
        X