Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูยังไงว่าชุดพัดลม+ซิ้งVGA ใส่กับของเราได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูยังไงว่าชุดพัดลม+ซิ้งVGA ใส่กับของเราได้

บอกทีครับ คือผมใช้ Winfast 7300GS อะครับ พอดีจะซื้อชุดพัดลม+ซิ้งอ่ะครับ

แล้วอยากทราบว่า จะดูยังไงคับ ว่าชุดพัดลมนั้น ใส่กับ VGAของผมได้อะครับ

ต้อนซื้อ เอาการ์ดไปด้วยเลยครับ ให้ร้านเค้าใส่ให้ก็ได้ครับจะได้ไม่มีปัญหาตอนซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้ครับ

Comment

จบ.......หมดปัญหา

Comment

ให้สังเกต ตรงกล่องของ พัดลม VGA นะครับ มันจะมีบอกรุ่น การ์ดที่สามารถใส่ได้

Comment

ส่วนใหญ่ วิ้งแต่ละรุ่นจะบอก การ์ดที่มันสามารถใส่ได้อยู่แล้วครับ

Comment

Working...
          X