Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่น TEC/peltier ครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่น TEC/peltier ครับ...

ครับผมสนใจเล่น TEC ครับ ที่อมรมีแต่ตัว 6v ครับ ไม่รู้ใช้ใด้หรือเปล่า เห็นตัวอย่างในหน้าหลักแล้วครับ สวยมาก ไม่ทราบว่าถ่ายทอด technology (ผมเรียนไม่จบ)หน่อยใด้ไหมครับ

คือถ้าเอาไปประกบกับ cpu แล้วต้องป้องกันพอๆกับ dry ice project หรือเปล่าครับ (ควบแน่น)

แล้วหาซื้อของใด้แถวใหนมั้งคับ?

ขอบคุณมากครับ

อมรดิโอลสยามมี 12 v ครับ ไม่บอกวัตต์ สามร้อยบาท ผมว่าลองเล่นนอกซีพียูก่อนดูจะปลอดภัยกว่านะครับ

Comment

ครับคิดว่าจะลองทำน้ำให้เย็นดูก่อน.....เสียวอยู่เหมือนกัน 555

Comment

Working...
      X