Announcement

Collapse
No announcement yet.

#### เรื่อง VGA Cooling ครับ ####

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #### เรื่อง VGA Cooling ครับ ####

ตอนนี้ผมใช้ Elsa P 940 GT หรือ 6800 GT น่ะแหละนะ แล้วก็ใช้ Arctic Cooling Silencer 5 Rev 3 อยู่ครับ ทีนี้ความร้อนมันจะอยู่ที่ 49 - 63 เนี่ยมันปกติดีมั๊ย แล้วถ้าอยากจะเปลี่ยนเนี่ยมีตัวไหนน่าสนใจมั่งมั๊ยครับ Gigabyte V-Pro ตัวนี้เป็นทางเลือกที่ดีมั๊ยครับ รึประสิทธิภาพไม่ต่างจาก Silencer 5 ครับ ....รบกวนผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุณมากๆๆๆๆ ครับ

ตัวนี้อะครับที่ใช้อยู่ ...

Comment

ของผม Geforce 6600LE PCI-E ใช้พัดลมของ CPU P3 อุณภูมิที่ 52-61 องศาเซลเสียส (เต็มยศเลย) ฮีทซิงค์ เดิมๆ กะจะเปลี่ยนไปใช้ซิงค์ของ P3 ด้วยใหญ่ดี อิๆ

Comment

ผมก็ใช้ AC NV5 Sliencer เหมือนกันครับ
        ผมว่าดีแล้ว

Comment

ของผมXFX 7600GT แบบเดิมๆ 65องศาแน่ะเล่นเกมส์แตะ 80 เฉยเลย กะจะหาตัวเย็นๆมาให้มันซะหน่อย อุณหภูมิขนาดนี้น่ากลัวมากมั๊ยครับ

Comment

ลองอ่าน รีวิว ล่าสุดของ V-Power ดูนะครับ ไม่แน่ใจว่าเทียบกับ silencer 5 แล้วไหนจะเย็นกว่ากัน รบกวนทางทีมงาน จัด Group Test เลย เย้ๆๆๆ

Comment

Working...
            X