Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถอยมาละ Gigabyte V-Power

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Accelero X2 ที่มากับ power color 1950pro extreme idle แค่ 41 เองครับ อิิอิ ไม่ต้องเสียเงินเพิ่มด้วย แต่เรื่องความหล่อคงต้องยอม

Comment

ยินดีด้วยครับ คงเป็นท่านที่มาซื้อกับทางตัวแทนจัดจำหน่ายโดยตรงแน่เลย ข้อมูลเพิ่มเติมนะครับ สำหรับ VGA card ที่นำตัว VGA Cooler มาใส่เพิ่มเติม เพื่อช่วยระบายความร้อนนั้น ระยะประกันจะหมดไปสำหรับ VGA Card แต่ในส่วนของ VGA Cooler ยังคงมีประกันเหมือนเดิม แต่มิต้องตกใจ ขอเพียงเก็บส่วนที่เป็น Sink หรือ Fan ที่มากับตัวการ์ดไว้ พอมีปัญหาก็ เปลี่ยนเป็น Sink หรือ Fan ตัวเดิมที่มากับการ์ด ก็สามารถไปเคลม ได้เหมือนเดิมนะครับ *การติดตั้ง VGA cooler ถือเป็นการตกแต่ง ดัดแปลง ซึ่งจะทำให้ประกันหมด จะเป็นทุกยี่ห้อทุกแบรนด์นะครับ สามารถติดต่อสอบถามขอมูลเพิ่มเติม ได้ที่ตัวแทนจัดจำหน่ายนะครับ
      http://www.overclockzone.com/zolkorn...wer/index.html
      www.asys.co.th

Comment

Originally posted by sirapob View Post
        อยากซื้อบ้างจัง ร้านอยู่หนใด
        ซื้อที่ asys เลยครับพัฒนาการซอย 20

Comment

Originally posted by m-1 View Post
          Accelero X2 ที่มากับ power color 1950pro extreme idle แค่ 41 เองครับ อิิอิ ไม่ต้องเสียเงินเพิ่มด้วย แต่เรื่องความหล่อคงต้องยอม

ตัวที่ใส่เป็น x1950xt ครับจะร้อนกว่าตัวโปรที่เคยใช้มันไม่ร้อนเท่านี้อยู่แล้วครับ

Comment

มันไม่มีซื้อแรมในตัวเดียวกับ GPU มันแยก น่าเสียดาย
            ทำแรมร้อน

Comment

Working...
            X