Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือก cpu coolerให้หน่อยคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือก cpu coolerให้หน่อยคร้าบ

ผมเพิ่งซื้อคอมมาใหม่คับ
    P5B
    Intel E6400
    ครับความร้อน cpu ดูในbios แล้วมัน62-64C อ่ะครับอยากจะลอง oc ดูกลัวมันพังแนะนำ cpu cooler ให้หน่อยครับ แล้วซื้อมาใส่ยังไงอ่ะครับ

ดัน Hyper6+ เลยคับตัวนี้ใช้อยู่ แจ่มคับ

Comment

CPU ร้อนขนาดนี้...ถ้า OC แล้วอุณหภูมิพุ่งปรี๊ดแน่ๆ งบพอก็เล่น Liquid Cooling ไปเลย... นี่ก็หน้าร้อนแล้ว... แต่ Hyper6+ ก็ดีนะ

Comment

คงไม่พ้น ANDY HR-01

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
          คงไม่พ้น ANDY HR-01
          เย็นเจี๊ยบใช่อยู่คับ

Comment

แล้วผมซื้อมาจะสามารถใส่ได้เองไหมครับใส่ยากไหมอ่ะ

Comment

ร้อนไปป่าวครับ 6600 ของผมมันยังแค่ 35-45 เองนาครับ หรือว่า e4300 มันร้อนจิงๆๆๆ

Comment

ถ้าอยากใส่ง่ายก็Arctic Freezerครับ

Comment

Working...
                X