Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีซิ้งค์อะไรใช้กะ 7600GS AGP ได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีซิ้งค์อะไรใช้กะ 7600GS AGP ได้บ้างครับ

มีซิ้งค์อะไรใช้กะ 7600GS AGP ได้บ้างครับ เห็นเค้าบอกกันว่า Zalman มันใส่ไม่ได้เพราะมันมี HSI Bridge อยู่ด้วยจริงป่ะครับ แล้วจะใส่ของอะไรดีครับ.....มันร้อนมั่กๆ ตั้ง 59-63
    อยากให้มานเย็นกว่านี้นิสนึงน่ะ ขอบคุณทุกท่านครับ
    ลืมบอกไปเป็นของ Galaxy ครับ

ช่วยตอบหน่อยจิ

Comment

VF-900

Comment

Originally posted by top41 View Post
        VF-900
        เห็นด้วยตามนี้เลยครับ แถมขายต่อง่ายด้วย เพราะมันใส่ได้แบบ Around the World เลย อิอิ

Comment

Working...
        X