Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีทำความสะอาด HR-01 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีทำความสะอาด HR-01 หน่อยครับ

อยากทราบวิธทำความสะอาด HR-01 น่ะครับ เพราะมันเป็น ฟิน ย่อยๆ แล้ว อ่าน ทำความสะอาดทองแดง แต่ HR-01 มัน ชุบมาแล้วไม่ทราบว่า ต้องทำความสะอาด แตกต่างเพิ่มขึ้นอีกหรือปล่าวครับ ใครมีวิธีทำความสะอาดยังไง ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

อยากรู้ งิ
    ความคิดผมนะเอาที่ ฉีดค่อยเย็น แอร์บ้าน อะ เป็นกระป๋อง โลตัสใหญ่ มีขายมั้งเห็นพ่อผมซื่อมาฉีดอยู่

Comment

แพงไหมคับ

Comment

อยากรู้เหมือนกัน = =" ไอ้เรามันก็ ทองแดง ชุบเหมือนกัน (HR-03)

Comment

200 นิดๆๆมั้ง ผมก็ยังไม่เคยใช่นะ
          ลองศึกษา ก่อนนะ

Comment

แต่ฉีดออกมา เป็น โฟมๆๆๆๆๆขาว ดูแล้ว ก็น่าใช่กันได้ งิ

Comment

Working...
            X