Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนผมบอกผมโม้ถ่ายม่าวานอ่า กาดจอ31องศา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

^
    ^
    สวยกว่า คริๆ

Comment

การ์ดจอระดับนั้นวัดอุณภูมิได้ก็เจ๋งแล้วครับ ^_^

Comment

อ่านแล้วงง ภาษาสุดยอดเลยครับ ใครเหมือนผมบ้าง + ให้หน่อย - -"

Comment

เดี๋ยวก็หายร้อน เพราะใกล้เปิดเทอมแล้ว เย็นสบาย

Comment

อ่านแล้วงง ปรับปรุงการใช้ภาษาด่วน

Comment

มาจากที่ไหนครับเนี่ย แบบนี้หาได้ตาม ออดิชั่น กับเว็ปเพาะเกรียนหรือเปล่าครับ

Comment

บางที NV Tools มันก็ไม่ได้ตรงเท่าไหร่นะครับ ต้องเอาโปรแกรมอื่นช่วยด้วย ตัวเล็กก็ speedfan ไม่ก็ HWmornitor อะไรประมาณนั้น

Comment

ใครไม่เก็ตมั่งครับ ผมคนหนึงแหละ

Comment

Working...
                  X