Announcement

Collapse
No announcement yet.

แถวนี้มีใครเคยแงะกระดอง AMD มั่งปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แถวนี้มีใครเคยแงะกระดอง AMD มั่งปะครับ

คือ พอดีกะลังคึก อยากงัดแงะ
    แต่ไม่แน่ใจเรื่องความแข็งแรงอ่ะครับ กลัวใส่ซิงค์แรงๆ แล้วมันหักคามือ

ท่านใดมีประสบการณ์ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ ^^"

มันมีทิป อยู่นิดเดียวเคยเงะมาแว้วเกือบไป
    ต้องดูให้ดีว่า sink cpu รุ่นที่คุณใช้อยู่น่ะรุ่นไหน และก็ใช้คีมกดและสกิดออกมาน่ะ
    ประมาณนี้ล่ะ
    ถ้า เป็น amd เดิม ก็กดที่ล็อกกลาง sink น่ะและก็ดันออกมาด้านข้าง
    จบครับ

Comment

เคยแงะครับ...
      AMD K6-2 300MHz

Comment

Originally posted by darkwing6611 View Post
        เคยแงะครับ...
        AMD K6-2 300MHz
        วัตถุโบราณนะครับนั่น สมควรเก็บขึ้นหิ้ง แหะๆ

Comment

Working...
        X