Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับความร้อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับความร้อน

วันนี้ผมใส่พัดลมเพิ่มสองตัว ปกติ มี ตัวเดียว แต่ทำไม ฮาร์ดดิส มันร้อนผิดปกติ ก็ไม่รู้เปงเพราะอะไร หรือเปิดไว้นาน+อากาศมันร้อน ด้วยรึป่าวอ่า หรือใส่พัดลมมากเกินไป ทำให้กินไฟเยอะ เกี่ยวมั้ย เนี้ย ผมว่าจะใส่เพิ่มอีก 2 ตัว ช่วยแนะนำที

ลองดูทิศทางลมให้ดีๆ อะครับ

Comment

ก็งั้นแหละครับ

ดูเป่าเข้า ดูดออกให้ดี

ถ้ามีแต่เอาเข้า ไม่มีเอาออก ความร้อนมันก็อั้นน่ะครับ

Comment

แบบนี้นี่เอง แหมทำไปได้

Comment

หุหุคงร้อนพิลึกเลยมั้งครับ

Comment

เอาพัดลมไปพัดไอร้อนจากตัวอื่นมาใส่ hdd หรือเปล่าครับ
            ถ้าไม่ใช่ก็ต้องดูทิศทางลมครับ

Comment

Working...
            X