Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ เพิ่งซื้อ ซิ้งงมาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เดาๆ น่าจะปกตินะ เพราะไม่ OC
    ดีนะที่มันเย็นกว่า sink ปกตินิดนึง ลอง full load กับ sink เดิม และกับ sink ตัวใหม่ดู

Comment

ไม่ชอบใจเอามาขายให้ผมครับ ห้าาาาาาาาาาา ไปดีกว่าแว่บบบบบบบ

Comment

^
        ^
        อ้าวแบบนี้ตัดหน้ากันนี่นา อิอิ

Comment

ผมว่าปกตินะครับ เพราะไม่ oc Idie มันก้อประมาณนั้นอยู่แล้ว แต่ถ้า Full นี่แหละเห็นผล แล้วก้อถ้าoc จะเห็นผลมาก ถ้าไม่ocซิ้งเดิมก้อพอคับ แต่ถ้าอยากสวยก้อใส่ได้

Comment

ผมว่าปกตินะครับ เพราะไม่ oc Idie มันก้อประมาณนั้นอยู่แล้ว แต่ถ้า Full นี่แหละเห็นผล แล้วก้อถ้าoc จะเห็นผลมาก ถ้าไม่ocซิ้งเดิมก้อพอคับ แต่ถ้าอยากสวยก้อใส่ได้
            เห็นด้วยครับ idleเดิมกับใหม่ไม่ต่างกันมาก แต่full10-20องศาเลยล่ะครับ

Comment

Working...
            X