Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระผมขอชี้แจงกรณีโดนท่าน ๐Judas๐Iscariot๐......แตกใส่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคลียกันไ้ด้แล้วก็ปล่อยตกไปนะครับ

ปล ยาวได้ใจจริงๆ อ่านได้ย่อหน้าเดียวก็งงแล้ว

Comment

... ทำใจครับ ผมยังโดนเลย หาว่าผม "โม้" เรื่องอุณหภูมิ CPU + V.8 ผม ท้าผมให้เอาอุณหภูมิใน Everest มาให้ดู ผมเอาขึ้นไปให้ดูแต่แล้วเจ้าตัว(ที่เขียนว่าผม"โม้") ก็ไม่เข้าไปดู หรือ แก้ไขคำในนั้นเลย เซ็งจิตเหมือนกันครับ เดียวนี้ผมเลยแค่อ่านไม่กล้าเสนอหน้าพิมพ์ในนี้เลย ...

... ปล. ถ้าเจ้าตัวคนที่พิมพ์ท้าผมไว้เข้ามาอ่าน กรุณาไปดูด้วยนะครับ ผมเอามายืนยันนอนยัน + มีพยานที่มาลองเครื่องผมด้วย ...

Comment

ใจเย็นๆกันน่ะครับ ..

Comment

เข้าใจความรู้สึกเจ้าของกระทู้คับ+ชื่นชมท่าน judas ที่ผิดแล้วรู้จักยอมรับผิด ดีใจด้วยคับที่เึึคลียกันได้

Comment

แอบมาอ่าน

รักกันไว้เถิด

Comment

คนทำผิดแล้วยอมรับผิดโดยไม่มีข้อแก้ตัว แมนโคตรๆ

ผมเคยต่อยกับเพื่อนสมัยเด็กๆเรียนมัธยมทะเลาะกันแทบตาย
              สุดท้ายจบลงด้วยต่างคนต่างขอโทษ ไม่มีซ้ำเติมกันว่าใครผิดใครถูก
              แล้วตั้งแต่นั้นก็เป็นเพื่อนซี้กันเลย

ถ้าต่างฝ่ายต่างเข้าใจกันอย่าใช้อารมณ์ มีเหตุผลมาก่อน เคารพในความคิดเห็นคนอื่น
              ก่อนตัดสินว่าใครถูกใครผิดเรื่องแบบนี้ไม่เกิดขึ้นแน่นอนครับ

Comment

ไป เขียน หนัง สือ แทน มะ

Comment

ไม่อ่าน ขี้เกียจอ่าน ผมไม่รู้ เพราะไม่ได้อ่าน ทั้งตอนเกิดเหตุ และ ตอนที่แก้ข้อกล่าวหา

Comment

อ่ะนะไหนๆก้อขุดมาแร้วผมก้อดันเผลออ่านจนจบ ผมว่ามันเป็นความรู้สึกที่ดีมากนะต่างฝ่ายต่างเคลียกันจบ บอร์ดนี้น่าสิงต่อไป เอิ๊กๆ

Comment

ปรับความเข้าใจกัน
                      ใจเย็นๆไว้เถิดชาวไทย
                      ยิ่งยโส ก็ไม่ต่างอะไรกับคนไร้มันสมอง
                      อยู่ อย่าง พอ เพียง!!!รักกันไว้ชาวOC

Comment

คุณ boyd_747 น่าไปเขียนหนังสือนะครับ บรรยายได้ยิบจิงๆ

Comment

อากาศร้อน

ปล. ยาวมากๆๆ

Comment

ความรู้สึกที่เสียไป มันไม่ได้กลับมาง่ายๆ

แต่ จขกท. ก๊ต้องทำใจครับ เค้าขอโทดมา แมนๆ ก้อ ต้องให้อภัยครับ

Comment

ทะเลาะกันแบบนี้ ลูกดก แน่นอน

Comment

Originally posted by legendofsud View Post
                                คุณ boyd_747 น่าไปเขียนหนังสือนะครับ บรรยายได้ยิบจิงๆ

+1 ครับ อ่านแล้วเข้าใจได้ดี
                                หรือเป็นเพราะผมก้อเคยโดน
                                ท่าน ๐Judas๐Iscariot๐......แตกใส่ มาเหมือนกันหว่า
                                ก้อเลยเข้าใจได้ดี แต่ตอนนั้นในใจคิด มันบ้าไปหรือปล่าววะ

กุผิดนิดนึง mang ตั้งทู้เหมือนงานเข้า คุณChipLoss

Comment

Working...
                                X