Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xigmatek CLUB ใครใช้ เอามาอวดชาวโลกได้ที่นี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตกแย้วๆๆๆ

Comment

งามจริงๆ

Comment

Originally posted by me4u View Post
        ไม่แน่ใจมีคลับนี้รึยัง หาไม่เจอครับ หากมีแล้วก็ขออภัย
        เนื่องด้วยชอบสีส้ม เมื่อได้เจอพัดลมยี่ห้อนี้เกิดหลงไหล พาให้เสียตัง

พ่อค้าที่จัดจำหน่ายในเวป
        expertkom
        missionman

ระบบเครื่องผมนะครับ
        AMD Phenom X3 8450
        ASUS M3A78
        Cooler Master Elite 332

ผมใส่ไฟ LED สีส้มในเคสนะครับ สีเลยเป็นเช่นนี้ หากไม่ใส่รูปที่ได้จะต่างออกไป

รูปที่เอามาลง หลายๆคนคงเห็นจนเบื่อแล้วก็ขออภัยครับ ไปดูที่นี่ก็ได้
        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=419689

ที่ใส่ตอนนี้นะ
        ซิ้งค์ CPU Xigmatek Achilles S1284 เคสผมหน้ากว้าง 191 ครับ ใส่พอดีครับ แคบกว่านี้ติด
        พัดลมติดเคส ขนาด 12 เซ็น จำนวน 2 ตัว

เปิดเคสให้ดูครับ รกนิดนึงนะ

ดูกันใกล้ๆไปเลย

พัดลมหน้าเคส

ปิดฝา จะพอดีเลย

พอดูได้ม่ะ

เปิดไฟให้ดู

ปิดไฟจ้า

รอยขนแถวตรงฝาใสเยอะไปหน่อย

และที่สั่งไปแล้วกำลังจะมา XIGMATEK HDC-801

อันนี้ขวานครับ เอาไว้จามการ์ดจอเล่น ยังไม่มีตังซื้อ
        ผมชอบสีชมพูอ่ะ 555+

Comment

CPU Cooler (Heat sink) Xigmatek RED SCORPION-S1283 ราคา 1,400 บ.

ตัวนี้ดีมั้ยอ่ะ คุ้มค่ากับราคาหรือเปล่า ขอคำแนะนำด้วยจ้า

Comment

สิ้นเดือนนี้จะเข้าคลับด้วยครับ เล็งตัวนี้ไว้ Xigmatek Achilles S1284C สวยถูกใจ ราคาโดนใจ

Comment

แมงป่อง ผมว่าสวยนะแต่ราคาถูกกว่า Achilles หน่อยเดียวเอง
              อยู่ที่ผู้ใช้ละครับ ว่าชอบหน้าตาอันไหนมากกว่ากัน

Comment

ผมชอบแมงปอครับ แต่หลังๆไม่ค่อยออนครับ

Comment

JoJoTaro

CPU Cooler (Heat sink) Xigmatek RED SCORPION-S1283 ราคา 1,400 บ.

คุ้มแน่นครับ นอนยันครับ หุหุ

แต่ของผมเปลี่ยนพัดลมมาหลายตัวมาก จาก ตัวเดิมๆ เปลี่ยนเป็น Vizo Tt เดี๋ยวรออีกตัวสั่งของไปละของ CM

Comment

กำลังจะมาเป็นสมาชิกในเร็ว ๆ นี้นะครับ ^^ ( เดียวได้ของแล้วถ่ายโช ๆๆ หึหึ )

Comment

ชอบพัดลมสีส้มอะ ไว้จะสอยมาใช้บ้าง อิอิ

Comment

Originally posted by waffen-ss View Post
                        ชอบพัดลมสีส้มอะ ไว้จะสอยมาใช้บ้าง อิอิ
                        สอบเคสท่านอะ ^^ ทำ CM690 ผมต้องหลบหลังเลยอะ

Comment

ผมใช้ achillies กับ 7750 be เดิมๆ ไม่ oc อุณภมิ 48 - 49 ตลอดเลย มันร้อนไปเปล่าอะครับ เพราะเห็นร้านใส่ มันใส่ ซิลิโคนอย่างเยอะเลย แล้วก็ใช้นิ้ว วาดจนทั่ว cpu แล้วก็ติดพัดลม เลยอบากถามเพื่อนๆที่ใช้อยุ่ มันร้อนไปเปล่า แต่ มันอยู่ที่ 48-49 ตลอดเลยนะแทบไม่กระดิกขึ้นลงเลย ว

Comment

ของผมก็แถวนั้นแหละ

Comment

ของผม กลับเย็น แต่ผม lapping ไปแล้วนะ 1 รอบ

E7300 ไม่ได้โอ เปิดแอร์เล่น CPU 23-24 Core1 37 Core2 36

แถวๆ นี้อะ เย็นได้ใจจริงๆ ตั้งแต่ซื้อมา

Comment

เปลี่ยนพัดลมแล้ว เย็นกว่าเดิมอีก

Comment

Working...
                                X