Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรับความเร็วพัดลม cpu ยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรับความเร็วพัดลม cpu ยังไง

พัดลม cpu ผมหมุนช้าอ่ะึคับ มีวิธีปรับยังไง หรือใช้โปรแกรมไรปรับ

อย่างแรกคุณต้องบอกว่าใช้.......CPU + MB......รุ่นอะไรครับ

Comment

สงสัยให้เดาเอาว่าท่านใช้อะไรอยู่แน่เลยครับ

Comment

main Asus p5b
        cpu intel E6600 คับ
        ต้องปรับยังไงบ้าง

Comment

ปกติตัวนี้น่าหมุนที่ 3200 รอบไม่ใช่เหรอครับ(ไม่มั่นใจนะ) แล้วมันช้าตรงไหนอ่ะ หรือว่าเห็นมันเสียงเบาเลยว่ามันช้าซะงั้น ไม่งั้นก็หา cpu cooling ใหม่ซักตัวมาใส่เลยดีกว่าเอาแบบปรับรอบได้ก็ยิ่งดี

Comment

Working...
          X