Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านไหนขาย Big Water 745

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านไหนขาย Big Water 745

นอกจาก TK แล้วยังมีร้านไหนขายอีกครับ
    วันนี้โทรถาม ของไม่มี และยังไม่มีกำหนดสั่งเข้ามา

กำลังอยากได้ T_T

หรือว่าเป็นรุ่นเก่า แล้วค้าเลิกผลิตไปแล้ว

Comment

ลองดูที่เจไดครับ

Comment

ไม่ลอง Swifftech ล่ะครับท่าน แพงกว่า แต่เย็นกว่าเยอะ

Comment

เลิกผลินไปแล้วครับ

ผมก็เพิ่งถอย 780i มา

ปั้มดีกว่า

ถ้างบหนาสั่งกับผมได้เลย

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=388127

Comment

เซียร์รังสิตมีครับชั้น 3 ร้าน JIB เมื่อวานเพิ่งไปมาครับ

Comment

Originally posted by N95 View Post
              เซียร์รังสิตมีครับชั้น 3 ร้าน JIB เมื่อวานเพิ่งไปมาครับ
              อันนี้ชัวร์รึเปล่าครับ ร้าน JIB มีขายด้วยเหรอครับ กลัวไปเก้อ T_T

Comment

Originally posted by pisuit View Post
                อันนี้ชัวร์รึเปล่าครับ ร้าน JIB มีขายด้วยเหรอครับ กลัวไปเก้อ T_T
                ชัวร์ครับ ผมเดินไปดูมาแล้ว มันเป็นร้าน เจไอบี ไฮเอ็ดชอป ครับเปิดใหม่มีแต่ของหรูๆครับ
                ข้างล่างชั้น 2 ก็มีเปิดใหม่หลายร้านครับมีแต่ร้านขายของแต่งซะส่วนใหญ่ครับ
                ถ้าไม่รีบ PM เบอร์ไว้แล้วกันครับวันอาทิตย์จะไปอีกที แล้วจะโทรไปบอก

Comment

ผมก็หาเหมือนกันแต่เห็นทางทีเคบอกไม่มีแล้ว
                  Last edited by ๐Judas๐Iscariot๐; 5 Feb 2009, 16:41:28.

Comment

Working...
                  X