Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีท่อพร้อมเล่นไนโตรเจนเหลวท่านใดสนใจผมให้เช่าถูกๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by มหาชะนี View Post
    เคยเห็น POT ที่เล่น LN2 รูเยอะ ๆ
    รูแบบไหนครับ

Originally posted by Hunter_JIK View Post
    อยากเอาบัพเฟอ หนาแค่ไหน เดี๋ยวจัดให้ กร๊ากกกกกก

ไม่เคยบเล่น LN2 ไม่รุ้เหมือนกันว่า มันต้องใช้แบบไหน

ใครมีสูตรบอกด้วย คนไทยจัดได้้้

Originally posted by Hunter_JIK View Post
    ถามนิดท่อ LN2 นี้ ควา่มหนา ของช่วงพื้นผิวภายใน ไปจนถึงหน้าสัมพัส CPU

ต้องมากกว่าหรือน้อยกว่าเดิม ของเดิมราวๆ5มิล ถ้าบางกว่ายากหน่อยแต่ถ้า หนากว่าสบายมาก
    เท่าที่อ่านดูน่าจะต้องมากขึ้น

Originally posted by hugnoi View Post
    สงสัยท่านจิ๊กต้องลองเทเองแล้วล่ะคับ
    กลับมาเอ็กสะตีมม่ะ คิดถึงหลาย
    งานเข้า เลยถามแบบนี้

บอกตรงๆ เวลาไม่ค่อยมี ทุนก็ไม่เหลือแล้วครับ ลงรถไปหมดแล้ว

บางทีก็อยากเล่นแต่ไม่มี system ถ้าท่านไหนจะเล่นว่างๆผมไปร่วมแจมด้วยก็ได้ครับ

สอนผมด้วยนะ******งหายไปนานลืมหมดแล้ว

ปล.ผมฉายาห้อยมือเห้นะคับ จับไรพังเรียบ
    น้องจิ๊กว่างๆ ก็แวะมาบ้างนะ ท่อน้องที่สั่งมาประเดิมลาก E7400 ไปที่ 5.4 แค่นั้นเอง พอดีเบียร์หมดเลยไปต่อไม่เป็น หุหุ (เปลี่ยนชื่อ USER)

Originally posted by นาย...อั๊ยซ์... View Post
    5555+

ห้องมือเห้ จิงๆ ง๊าบบบ ..
    Originally posted by hugnoi View Post
    เข้... ว่างๆมาจับ dk p45 ผมที มันเริ่มเรื้อน อยากเอาไปเปลี่ยนตัวใหม่
    ว่าแต่ทุบน้ำแข็งเป็นป่าว

ให้ผมทุบน้ำแข็ง ระวังไม่เย็นนะคับ
    Originally posted by bowornku View Post
    ตัวนี้ ทำไมไม่เหมาะเล่น LN2 ครับ
    Originally posted by panuza View Post
    LN2 ไปเล่นด้วยคนจิ
    ผมเจ้าของกระทู้(เอง) ถ้าเอาท่อน้องจิ๊กมา โม โดยหาชิ้นส่วนยัดเข้าไปในบ้องให้มันหนาขึ้น จะใช้เล่น LN2 ได้ไหมครับ

Comment

อิอิ เดี๋ยวนี้ยังเล่นอยู่มั้ยครับพี่

Comment

Working...
      X