Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องอุณหภูมิครับ(มีรูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องอุณหภูมิครับ(มีรูป)

จากภาพผมเปิดใช้ประมาณ 3 ชั่วโมงกว่าๆ พวกท่านทั้งหลายช่วยดูให้หน่อยครับ ว่ามันร้อนผิดปกติรึป่าวครับ ทั้งเครื่องมีพัดลมหลังเคสตัวเดียวครับ
    Last edited by pong747; 3 Mar 2007, 15:04:09.

เฉยๆ

Comment

หง่ะ ผมสงสัยเกี่ยวกับค่าไฟ +12V หน่อยนะครับ

คือว่าของผมมันไม่ถึง 12v อะ ได้ประมาณ 11.72-11.92 เองอะครับ

เป็นแบบนี้บ่อย ๆ มันจะมีปัญหาอะไรมั้ยครับ แต่เครื่องไม่ดับ ไม่รี นะครับ

Comment

อุณภูมิปกติไม่มีปัญหา

ส่วนไฟ ปกตอครับ ไฟที่ผิดปกติคือ+-5%สำหรับ powerราคาย่อมเยา ส่วนราคาแพงๆก็ไม่เควร+-3% ตามที่specระบุ ถ้าเกินนั้นเอาไปเคลมได้เลย

ของคุณ11.72-11.92 ปกติดี ไม่มีปัญหาแต่อย่างใด

Comment

ของผมทั้งเมนบอด ทั้งซีพียู 50หมดเยย
          - - เด๋วจาไปซื้อพัดลมมาติดเคสละ อันเก่ารุ้สึกมันหมุนช้าๆไงไม่รุ

Comment

Working...
          X