Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำ water cooling งบประมาณต้องเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้ว ไอ้เจ้า 760i นี่มัน หาได้ที่ไหนหลอคับ แล้วคือ3900 นี่ต่อได้เลยใช่ไหมคับ ไงๆช่วยมาบอกทีนะคับ

Comment

Originally posted by cpe016 View Post
      แล้ว ไอ้เจ้า 760i นี่มัน หาได้ที่ไหนหลอคับ แล้วคือ3900 นี่ต่อได้เลยใช่ไหมคับ ไงๆช่วยมาบอกทีนะคับ

ครับรุสึกจะต่อได้เลยนะเห็นมันครบชุดดี อิอิ ไปช่วยต่อได้น้า

Comment

Originally posted by naizaja View Post
        ครับรุสึกจะต่อได้เลยนะเห็นมันครบชุดดี อิอิ ไปช่วยต่อได้น้า
        ^
        ^
        ^ท่านนี้โดนมาแล้วครับ บอกมีไม่เกิน3000-4000 ตอนนี้โดนไปหลายแล้วครับ คริคริ

Comment

ผมว่านะ ชุดสำเร็จเนี่ยะ มันเหมือนออกมาให้กับอุปกรณ์ที่ไม่ได้ OC น่ะครับ ถ้าอยากจะ OC ประกอบเอาเองดีกว่า ค่อยๆ เก็บเงินไปก่อนครับ

Comment

ขอบคุณ ทุกท่านมากคับ งั้นผมรอเก็บเงินก่อนดีกว่า อิอิ

Comment

ผมไม่หนักหรอก โดนไปเป็นหมื่น

งิ

Comment

ท่าเอา สวย เล่นเป็นชุด ของTt ก็ได้คับ แต่ท่าอยากอลังการ ก็หมดหลายอยู่ ๕ ๕ ๕ + แต่คุ้ม

Comment

Working...
                X