Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามวิธี การต่อแบบT-Line

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เขียนไม่เป้น โทรมาคุยเลย ไม่กัดครับ ตามลายเซ็น

Comment

ท่านเทพสำแดงเดช

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
        เขียนไม่เป้น โทรมาคุยเลย ไม่กัดครับ ตามลายเซ็น
        จัดไปครับ เด๋วรอเปลี่ยนเมนบอดใหม่ก่อนครับได้ประกอบจิงๆสะที

กำลัง หาเทินเมนบอดอยู่ อิอิ

Comment

ของครบแล้วครับ สายยาง ครบต่อเข้าปั้มเรียบร้อย เหลือเจาะเคส ใส่หม้อน้ำครับ

เก็บตังซื้อ ซิลิโคนก่อน อิอิ

Comment

เย้ๆ พุ่งนี้ไปซื้อ ซิลิโคน แว้วววววว

Comment

เสร็จ แล้ว ครับบบ ไว้เด๋วจะอัพ รูปให้ดู อิอิ

Comment

Working...
              X