Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณดูแลชุดน้ำกันยังไงบ้างครับ มาให้ความรู้กันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเปลี่ยนสายยาง เปลี่ยนถ่ายน้ำทุกสองสามเดือนอ่ะคับ ถ้าเป็นการดูแล อ่ะน่ะ
    ถ้าอัพเดทก็อีกเรื่อง -.-

Comment

เช็ดแต่เคสครับ

Comment

Originally posted by Salapao2000 View Post
        ไม่อยากจะโม้ ขายกินไปตั้งหลายชิ้นแล้วเหมือนกัน

อย่าไปว่าไอ้คนข้างบนมันเลย มันบ้า ว่าแต่ท่าน aek_hikaru รวยจังเปลี่ยนทั้งเครื่องเลย ข้าผู้น้อยนับถือ ฮิ ฮิ
        ท่านเปา เองก็ใช่ย่อยน่ะคับ - -*

Comment

Originally posted by SatoKaiba View Post
          ท่านเปา เองก็ใช่ย่อยน่ะคับ - -*
          กล่าวหนักไปแล้ว มิกล้า มิกล้า

Comment

เอิ้กๆๆ

มีรัยจะถามครับ

ถอดสายยางไงไม่ให้น้ำหก

Comment

Working...
            X