Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเล่นน้ำทั้งเครื่องนี้ประมานเท่าไหร่หรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใครเบื่อ V8 ก็มาปล่อยให้ผมได้ในลายเซ็นข้างล่างนะครับ

Comment

อยากได้ชุดน้ำสวยๆต้อง koolance สวยจริงทำทั้งตัวงบประมาณ30000 แต่ต้องหาคนสั่งนำเข้ามาให้นะคับ บ้านเราไม่มีขายคับทำได้ทั้งตัวนะ โคตาระจะสวยเลยแถมเย็นด้วน oc ได้ไกลๆเลยคับ

Comment

Originally posted by cyberwizard View Post
        น้ำ อะไร แพงที่สุดในโลก
        น้ำเราไง

Comment

น้ำกลั่นนี่เอาไป สาด ใส่คอมเลยครับ รับรองไม่เป็นอะไร Mega cleaver เค้าลองมาแว้วว อิอิ

Comment

Originally posted by reezabza View Post
            น้ำกลั่นนี่เอาไป สาด ใส่คอมเลยครับ รับรองไม่เป็นอะไร Mega cleaver เค้าลองมาแว้วว อิอิ
            มันเปียกนะคับ

Comment

ของผมก็เคยรั่วครับ Block ของ Tt เจ้าตัวที่ฝาอะคลีลิคใสๆนี่ตัวดี ผมเจอมา 2 ตัวแล้วครับ คือคิดว่าเป็นความเปราะของมันบวกกับความเครียดที่เกิดจากน๊อตยึด อยู่ดีๆมันจะร้าวเฉยเลย แล้วแรงดันน้ำในระบบก็จะทำให้มันหยดรั่วมาตามรอยร้าว หยดลงมาบนการ์ดจอ ทำให้การ์ดจอดับ ยุ่งละสิทีนี้ ต้องรื้อออกทำใหม่หมด แต่ไม่เสียนะครับ การ์ดจอเช็ดทำความสะอาดให้แห้งดีแล้วใส่กลับไปก็ทำงานได้ตามปกติ ตอนหลังผมตัดอคิลิกใส่ให้กับ Block ของ Tt ทีนี้ไม่มีปัญหาเลยครับ น้ำที่ใช้ของผมมันเป็นน้ำกรองจากเครื่องกรองที่บ้าน ผสมคูลแลนท์ผสมสีเรืองแสงจากปากกาเน้นข้อความ ก็ไม่ได้ตรวจสอบหรอกครับว่าสภาพความเป็นกรดด่างของมันเป็นอย่างไร แต่เล่นมานานแล้วก็ OK ดีครับ

Comment

ถ้าหัดเล่นให้ให้ลอง..มือ2 ในบอร์ดนี้ก็พอมีครับ....
                แต่ถ้าเงินถุงเงินถัง จัดมือ1 มีประกันก็อุ่นใจ.... ยังไม่ต้องหักโหมเอาดีมากไปก็ได้ครับ...

เดียวหมดตูด

Comment

ล่าสุดชุดใหม่นี้ตก22kได้ครับ

Comment

Originally posted by reezabza View Post
                    กลั่น ไม่ 100% ก็ คิดเอาน่ะ

Comment

รั่วเป็นประจำ ถุงยางอ่ะ

Comment

Working...
                      X