Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟเมนบอร์ด asrock กับ พัดลม coolermaster วิ่งคนละสีครับ ต่อไฟสายเข้าเมนบอร์ดแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟเมนบอร์ด asrock กับ พัดลม coolermaster วิ่งคนละสีครับ ต่อไฟสายเข้าเมนบอร์ดแล้วครับ

ไฟเมนบอร์ด asrock กับ พัดลม coolermaster วิ่งคนละสีครับ ต่อไฟสายเข้าเมนบอร์ดแล้วครับ

ต้องทำยังไงครับ ขอบคุณครับ

บอร์ดรุ่น พัดลมรุ่น ?
    ถ้า fixed สีเดียว มันตรงกันไหม

Comment

asrock ไม่ปรับที่ bios ก็ลงโปรแกรมของมัน ปล.ส่วนตัวปรับที่ไบออส โปรแกรมปรับไฟไม่เคยลงซักยี่ห้อ เคยลงของกิก ตีกับโปรแกรมในเครื่องสะงั้น กว่าจะหาสาเหตุเจอ

Comment

Originally posted by taiseller View Post
        บอร์ดรุ่น พัดลมรุ่น ?
        ถ้า fixed สีเดียว มันตรงกันไหม

Comment

Working...
        X