Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับการต่อพัดลมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับการต่อพัดลมครับ

พอดีผมเป็นมือใหม่ ถ้าผมซื้อพัดลมรุ่นนี้มา 2 ตัวจะต่อเข้ากับบรอด asrock b450 steel legend กรณีที่ผมไม่ต้องการ RGB ผมอยากได้แค่แรงลม ผมเสียบแค่สายเดียวลงบนช่อง cpu fan แยกแต่ละจุด มันจะหมุนไหมครับ (เห็นในรูปมีสาย LED กับ 4 pin)

Last edited by CT_captain; 31 Jul 2023, 19:33:47.

หมุนครับ หัว RGB ก็ปล่อยห้อยใว้

แต่บางรุ่นถ้าไม่เสียบ RGB ไฟจะติดแบบเปลี่ยนสีวนๆ

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
      หมุนครับ หัว RGB ก็ปล่อยห้อยใว้

แต่บางรุ่นถ้าไม่เสียบ RGB ไฟจะติดแบบเปลี่ยนสีวนๆ
      ขอบคุณครับ

Comment

อาจจะต้องเสียบ argb แล้วไปปิดไฟที่ sw เอา

Comment

Working...
        X