Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำชุดน้ำปิด 2 หรือ 3 ตอน ไม่เกิน 3พัน บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำชุดน้ำปิด 2 หรือ 3 ตอน ไม่เกิน 3พัน บาท

พอดีเล็งๆๆ segotep beiced ii 360 argb มีแนะนำตัวอื่นอีกเปล่าครับ

ไปใช้กับ cpu อะไร

Comment

Originally posted by taiseller View Post
      ไปใช้กับ cpu อะไร
      i5 13400 F ครับ

Comment

รุ่นที่ว่ามาก็สวยสมราคานะ ถ้าชอบก็จัดเลยครับ

Comment

Originally posted by taiseller View Post
          รุ่นที่ว่ามาก็สวยสมราคานะ ถ้าชอบก็จัดเลยครับ
          พอดีผมจะใส่ชุดน้ำกับเคสตัวนี้ ไม่ทราบว่าจะใส่ได้เปล่าครับ https://th.thermaltake.com/versa-j21...s-edition.html

Comment

ถ้าระบุในสเปคว่าด้านหน้ารองรับ 360 ก็ควรใส่ได้ครับ
            segotep beiced ii 360 ระบุยาว 394mm หนา 27+25mm
            ในสเปคของ TT ที่ระบุว่ารองรับชุดน้ำของเค้าเอง ในรุ่น 360 ก็ยาว 394-395mm หนา 27+25mm เช่นกัน เห็นใส่ในรูปตัวอย่างก็ยังเหลือ ๆ

Comment

Working...
            X