Announcement

Collapse
No announcement yet.

... งานเข้ากับ COSMOS S & V 8 ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

_ _"

Comment

Originally posted by A.wattana View Post
      เดี๋ยวไ้ว้รีวิวให้นะคับ hdmi กับ dvi ก็แทบไม่ต่างกันเลยนะคับ ดูไม่ออกจริงๆ แต่ hdmi ผมว่าทำไว้สำหรับต่อกับเครื่องคอนโซล เครื่องเล่นมากกว่าต่อกับคอมนะครับ เข้ากันได้เหมาะ สะดวกดี กะไว้ว่าจะต่อกับ ps3 หรือ xbox360 อะคับ
      ขอบคุณครับ ...

Comment

อิอิ
        -----------------------------------
        รับซื้อตัวปรับรอบพัดลม คลิ๊กใต้ลายเซ็นนะครับ
        -----------------------------------

Comment

ดูแล้วเย็นดีครับ แต่ผมยังยึดมั่นใน U120EX ถึงแม้มันจะทำอุณหภูมิได้ไม่สู้ตัวนี้ก็ตาม
          ตอนนี้ยัดพัดลมไปสองตัว เย็นลงเห็นๆ 4 องศา แต่ใช้ไปใช้มามันกลับมาร้อนเท่าเดิมเฉยเลย

Comment

แล้ว v8 กับ 120ex ตัวไหนเย็นกว่ากัน

Comment

Originally posted by Captain MiKE View Post
              ดูแล้วเย็นดีครับ แต่ผมยังยึดมั่นใน U120EX ถึงแม้มันจะทำอุณหภูมิได้ไม่สู้ตัวนี้ก็ตาม
              ตอนนี้ยัดพัดลมไปสองตัว เย็นลงเห็นๆ 4 องศา แต่ใช้ไปใช้มามันกลับมาร้อนเท่าเดิมเฉยเลย
              ตัวไร๊?

Comment

นั่นนะสิตัวอะไรครับ

เย็นกว่าv8ก็v10ไงครับ
                140US คิดเป็นเงินไทยเอ่อ ระบบน้ำมั้ยครับท่าน

Comment

หนูช๊อบชอบ

Comment

สุดยอดครับท่าน อยากได้ น้ำลายไหลเลย

Comment

นั่นก็เจ๋งแล้วว
                      GLORIOUS PC MASTER RACE
                      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เย็นจัง

Comment

น่าใช้จัง เย็นจับจิต

Comment

ขอแบบว่า ไส่น้ำเข้าไป เปิดมาดูอีกที น้ำเปนก้อนอ่าครับ มีปะ *-* อิอิ
                            Last edited by winterday; 14 Apr 2009, 15:40:17.

Comment

ปถอย V8 มาเมื่อวาน สวยโดนใจจิงๆ แต่อยากถามว่า ใครเป็นเหมือนผมบ้าง เมนบอร์ดผม GIGABYTE MA 790 UD4H ผมใส่V8ลงไปแล้ว เอาสายพัดลมเสียบช่อง CPU FAN พอเปิดเครื่องพัดลมใน V8มันหมุนเป็นจังหวะกระตุกๆ มันไม่หมุนไปเลย เลยงงว่ามันเป็นที่อะไรเลยย้ายช่องเสียบ มาเสียบตรงช่อง SYS FAN1 ดู พัดลมถึงหมุนปกติ แต่มันหมุน เบามากๆเลย อุณหภูมิ ไม่ต่างจาก ซิงค์ cpu ตัวเดิมๆที่เลย พัดลมมันหมุ่นแค่ 1551 เลยอยากถามว่ามันปกติมั้ยละมีวิธีไหนที่ทไห้มันเย็นลงกว่านี้ได้อีกป่าวครับ

Comment

เจ๋งๆ

Comment

Working...
                                X