Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดน้ำปิดไฟrgbชุดน้ำไม่ติด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดน้ำปิดไฟrgbชุดน้ำไม่ติด

อยู่ดีๆไฟพัดลมก็ไม่ติดสามารถส่งเคลมได้ไหมครับ แล้วส่วนใหญ่ถ้าเสียเขาเปลียนตัวใหม่หรือซ่อมครับ
    ชุดน้ำsilver stone fp360 whiteครับ

ถ้าอยู่ในระยะประกันก็ติดต่อร้านหรือตัวแทนที่ระบุไว้ดูครับ
    ถ้ามันเสียคงเปลี่ยนให้ใหม่ ดูแล้วน่าจะแค่พัดลมนะ
    แต่ถ้าโชคดีก็อาจจะได้ยกกล่องใหม่ ของผมปั๊มเสียยี่ห้อนี้ เปลี่ยนให้ใหม่ทั้งกล่อง แต่ก็ของผมส่งเคลมยกกล่อง
    ส่วนจะส่งเคลมหรือจะซื้อพัดลมใหม่เองก็แล้วแต่ตัดสินใจ
    เพราะถ้าส่งเคลม หากส่งทั้งชุดเลย คงเสียเวลา
    แต่ถ้าส่งแค่พัดลมได้ ก็อาจจะหาพัดลมถูก ๆ มาสำรองใช้ระหว่างรอ
    Last edited by taiseller; 11 Jul 2022, 14:05:02.

Comment

Originally posted by taiseller View Post
      ถ้าอยู่ในระยะประกันก็ติดต่อร้านหรือตัวแทนที่ระบุไว้ดูครับ
      ถ้ามันเสียคงเปลี่ยนให้ใหม่ ดูแล้วน่าจะแค่พัดลมนะ
      แต่ถ้าโชคดีก็อาจจะได้ยกกล่องใหม่ ของผมปั๊มเสียยี่ห้อนี้ เปลี่ยนให้ใหม่ทั้งกล่อง แต่ก็ของผมส่งเคลมยกกล่อง
      ส่วนจะส่งเคลมหรือจะซื้อพัดลมใหม่เองก็แล้วแต่ตัดสินใจ
      เพราะถ้าส่งเคลม หากส่งทั้งชุดเลย คงเสียเวลา
      แต่ถ้าส่งแค่พัดลมได้ ก็อาจจะหาพัดลมถูก ๆ มาสำรองใช้ระหว่างรอ
      ผมมีซิ้งลมdeepblueไว้ใช้สำรองได้ยุครับ ยี่ห้อนี้เสียง่ายหรอครับเห็นมีคนเคลมได้ตัวใหม่เยอะ

Comment

Originally posted by crazyingod View Post

ผมมีซิ้งลมdeepblueไว้ใช้สำรองได้ยุครับ ยี่ห้อนี้เสียง่ายหรอครับเห็นมีคนเคลมได้ตัวใหม่เยอะ
        ทุกยี่ห้อมีเสียทั้งนั้นแหล่ะครับ
        รุ่นขายได้เยอะอาจจะมีคนบ่นเยอะกว่าก็เป็นได้

Comment

Working...
        X