Announcement

Collapse
No announcement yet.

หน้าสัมผัสชุดน้ำเป็นรอย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หน้าสัมผัสชุดน้ำเป็นรอย

พอดีหน้าสัมผัสชุดน้ำของผมมันเป็นรอยอะครับ มีวิธีไหนที่ช่วยลบรอยได้บ้างครับ

กระดาษทราย และความพยายาม
    เบอร์ 400 800 1200 1600 2000 ไล่ขัดไป

Comment

ถ้ารอยขนแมว ก็ไม่ต้องทำอะไรกับมัน เดี๋ยวซิลิโคนมันไปอุดเอง

Comment

..
        Last edited by I am moru; 30 Nov 2020, 11:30:35.

Comment

Originally posted by VICTORYFILL View Post
          ถ้ารอยขนแมว ก็ไม่ต้องทำอะไรกับมัน เดี๋ยวซิลิโคนมันไปอุดเอง
          เเต่ถ้าของผมเป็นรอยขูดมันจะมีผลต่อประสิทธิภาพการระบายความร้อนป่าวครับ
          Last edited by I am moru; 30 Nov 2020, 12:55:39.

Comment

Originally posted by I am moru View Post

เเต่ถ้าของผมเป็นรอยขูดมันจะมีผลต่อประสิทธิภาพการระบายความร้อนป่าวครับ
            น้อยมาก
            ดีกว่าเอากระดาษทรายไปขูดแล้วหน้าไม่ระดับ

พอนึกภาพออกไหม

Comment

ขอบคุณทุกคนครับ

Comment

Working...
              X