Announcement

Collapse
No announcement yet.

Heatsink 6 เส้นราคาแค่นี้จะได้เรื่องแค่ไหน?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Heatsink 6 เส้นราคาแค่นี้จะได้เรื่องแค่ไหน?

เห็นขายใน shopee ถูกเหลือเชื่อ 400 มีทอน น่าจะของจีน สเปกบอกใส่ am3 ได้ แต่คงจะใช้กับ am4 ได้ด้วย มีใครเคยใช้บ้าง คุ้มค่าไหมหรือคุณภาพตามราคา
    ร้านค้าแนะนำโดย Shopee✔️ พัดลมระบายความร้อน CPU 6 CPU สำหรับคอมพิวเตอร์ ช้อปปี้ตลาดออนไลน์ยอดนิยมในไทย สินค้าหลากหลาย การันตีความปลอดภัย ไม่ได้รับสินค้ายินดีคืนเงิน การันตีโดย Shopee | ส่งฟรีทั่วไทย | เก็บเงินปลายทาง | สินค้าราคาถูก

ใส่ am3 ได้ ใช่ว่าจะใส่กับ am4 ได้นะครับ
    ของโนแบรนด์จากจีนพวกนี้ ถ้าไม่เห็นรีวิวผลเทส ให้เผื่อใจว่าจะไม่เป็นดังหวัง แต่อาจจะปลอบใจทีหลังได้ว่าตามราคา
    เคยซื้อถูก ๆ มาใช้เหมือนกัน มันก็ดีกว่าซิ้งเดิม ๆ อินเทลนั่นแหล่ะ

Comment

6 ท่อ แต่ขนาด 90mm นะครับ

Comment

น่าจะเก๊อย่างที่พี่ ๆ ว่าแหละครับ ตอนแรกว่าจะซื้อมาสำรอง deepcool gammaxx 400 แต่คิดอีกทีเก็บตังไว้ดีกว่า

Comment

Working...
        X