Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ultra 120 เย็นสมคำล่ำลือจริงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เย็นดีจรีงๆ

ฝากสีแดงหน่อยครับ ไฟลุก

Comment

จะลองดู hr-01 บ้างตัวไหนห่วยกว่ากัน กับ ultra-120 ลองๆดู ตัวไหนห่วยกว่า บวกกับชอบตัวไหนมากกว่า ^^ ซักราวๆวันที่ 15 จะปล่อยซักตัว

Comment

ผมใช้ Andy Samurai Master ครับ เย็นดีครับ idle 37 full 47 ไว้ ว่างจาเอาผลเทสมาให้ชมครับ

Comment

รูปของandy เมื่ออยู่ใน เคส C5 อิอิ ปิดฝาได้สบายๆๆๆ

http://forums.overclockzone.com/foru...d=1#post284043

Comment

ของผม มันไม่มีฝาให้ปิดแล้วน่ะสิ

Comment

อยากดูผลของ แอนดี้ซามูรัย ครับ ท่าจะเด็ด ^^

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                ของผม มันไม่มีฝาให้ปิดแล้วน่ะสิ

ปิดไม่ได้เหมือนกันครับ ว่าจะModฝาดู

Comment

Ultra-120 ใส่ใน Cooler Master Elite 330 ก็ปิดฝาได้ MOD ฝาใสนิดหน่อย(ย้ายมาไว้ข้างนอก) เย็นๆ เงียบๆ

Comment

...
                    Last edited by layjung; 24 Dec 2007, 22:57:43.

Comment

ถามหน่อยในกล่อง Ultra-120 มีขาล็อคสำหรับ AM2 มาให้หรือปล่าว ผมได้มาแต่ 939 ,775 เจ้ร้านเจได บอกว่าใส่AM2ได้ แต่ไม่เห็นมีมาให้เลย ว่าจะลองเอาไปใส่ AM2 เครื่องเพื่อนซะหน่อย เซงเลย หรือว่าต้องซื้อเพิ่ม ใครซื้อเอาไปใส่ AM2บ้างบอกกันหน่อย ถ้ามีจะไปทวง เจ้ร้านเจได

Comment

ใส่ไม่ได้

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                          ใส่ไม่ได้
                          ใส่ได้ครับ ดูในเวบมีตัวล๊อคสำหรับAM2อยู่ หน้าตาคล้ายของ775 แล้วอีกแบบเปลี่ยนขาดำ ใช้ตัวSล็อค แต่บ้านเรามีขายแยกหรือป่าวม่ะรู้

Comment

Originally posted by layjung View Post
                            ใส่ได้ครับ ดูในเวบมีตัวล๊อคสำหรับAM2อยู่ หน้าตาคล้ายของ775 แล้วอีกแบบเปลี่ยนขาดำ ใช้ตัวSล็อค แต่บ้านเรามีขายแยกหรือป่าวม่ะรู้
                            หมายถึงที่มันแถมมา

Comment

ใส่ได้นะครับ ผมก็ใส่อยู่ am2 มันไม่อยู่ในกล่อง แต่ที่เจไดมีขายครับแต่ผมได้มาฟรีๆ
                              แต่ถ้าซื้อที่ร้านเจไดไปขอเขาได้ครับ

Comment

Working...
                              X