Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิ้งแรมช่วยลดความร้อนได้ดีไม๊ครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิ้งแรมช่วยลดความร้อนได้ดีไม๊ครับ..

พอดีอยากใช้แต่กลัวมันร้อนกว่าเดิม แนะนำด้วยครับ

ลดได้ดีกว่าเดิม แต่ไม่มาก ถ้ามีลมไหลเวียนตรงนั้นก็ลดได้เยอะครับ แล้วแต่คุณภาพของซิงค์

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

เห็นขายอันร้อย ที่ 1000ทิพ ไม่รู้ดีหรือเปล่า
        ไม่กล้าลองซื้อมาใช้อ่ะ แบบพวกโนเนมถูกดีนะ

Comment

Thermalright HR-07

ในเว็บ vmod เค้าเอามาโพสให้ดู

ลดได้เยอะจิงๆ

แก้ไขๆ
          Last edited by Apest; 31 Jan 2007, 10:35:28.

Comment

01 มันซิ้ง CPU ไม่ใช่หรอ
            ( ปล่อยไก่ตัวเบ่อเร่อ )

Comment

ขออนุญาตนะครับท่าน ถ้าCASEมีขนาดและพี้นที่พอเพียง
              ลองเล่นแบบนี้ดูครับ

Comment

ชอบฐานพัดลม ดูดีจัง

Comment

Originally posted by THM View Post
                  ชอบฐานพัดลม ดูดีจัง
                  ขอบคุณครับท่าน ผมดัดแปลงมาจากที่วางสบู่ในห้องน้ำครับ

Comment

Originally posted by caesarean View Post
                    ขอบคุณครับท่าน ผมดัดแปลงมาจากที่วางสบู่ในห้องน้ำครับ
                    โอ๊ววว!!....งั้นผมขอ Copy ไปใช้ต่อนะท่าน...ดีไซน์มันได้ใจจริงๆ

ท่าจะเวิร์คด้วย อย่างน้อยก็ดีกว่า Tt Cyclo ที่...สวย...อย่างเดียว

Comment

http://www.jedicool.com/list.php?cate=9&productid=544

ตัวนี้สิช่วยได้ มีของแล้วว่าจะไปถอย GeIL ผมมันร้อนเหมือนกัน

Comment

Working...
                      X