Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาที่ซื้อ Thermal Pad

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาที่ซื้อ Thermal Pad

มีใครทราบไหมครับว่าผมจะหาซื้อ Thermal Pad แบบที่มันหนาๆคล้ายๆเทปสองหน้า 3M ได้ทื่ไหน
    พอดีว่าผมมี Block น้ำของ RAM แต่ผมคิดว่าการเอา Block ดังกล่าวมาหนีบเฉยๆกับแผง RAM ไม่น่า work ควรจะเอา Thermal Pad มาช่วย แต่ไม่รู้จะซื้อที่ไหน

รบกวนท่านที่ทราบด้วยครับผม

ลองตัวนี้ดูครับ Thermal Conductivity : 14 W/mK

Master Pad Pro 14W/Mk Premium [ PTP-U01 ]
    ผมเจอที่ TK ครับ

Comment

หึหึ กำลังหาอยู่พอดี

Comment

ซื้อมานานหรือยังอ่ะครับ ผมโทรไป TK เขาบอกหมดไปนานแล้ว
        ไม่สั่งเข้ามา เพราะขายยาก

T T เศร้าเลย :-(
        Last edited by SolidSnake; 28 Dec 2006, 14:51:22.

Comment

เย็นเท่า Aretic Silver 5 ปะ

Comment

Working...
          X