Announcement

Collapse
No announcement yet.

Motherboard Temp ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Motherboard Temp ?

Motherboard Temp = Northbridge Temp
    ถูก หรือ ผิดครับ

พัดลม NB ผมเดี้ยงไป แต่ว่าใน Everest กับโชว์ส่ามันแค่ 35 องศาเอง
    ทั้งๆที่เอามือไปจับซิ้งค์มันแล้วร้อนเอามากๆ

สรุป Motherboard Temp มันวัดที่ไหนครับ

คนละอันครับ

Northbridge Tempนี้ ASUS 939 ผมมันคงร้ินตับแล็บครับ มือจับยังไม่ได้เลยอะ

Comment

อ่ะนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

Northbridge ของ NFII มันไม่ได้ร้อนจนขนาดต้องใช้พัดลมมะใช่หรอหว่า
        แต่ก็เพื่อความสบายใจพัดลมก็พัดลม

Comment

ขออภัยครับ
          ของผมชิปเซ็ต Intel i865PE นะ
          ตัว Abit ai7 ลืมบอกครับ
          ตัวในลายเซนขายไปแล้ว แต่ขี้เกียจทำอันใหม่ อิอิ

Comment

Working...
          X