Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องซิลิโคลนหน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องซิลิโคลนหน่อยครับผม

อยากทราบว่าซิลิโคลนที่ใช้กับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์นำมาใช้กับซีพียูได้หรือเปล่าครับ

ไม่ลองไม่รู้ครับ ลองแล้วเป็นไงบอกด้วยนะครับ
    น่าจะดี นำความร้อนดี (มั่ง) หุหุหุ

Comment

คิดดูครับ ว่า คอมพิวเตอร์ก็เป็นอุปกรณ์ electronic อย่างนึงด้วยหรือเปล่า

ถ้าซิลิโคนอันนั้นใช้กับ elec. แล้วคอมเป็น elec. เพราะฉะนั้น ....

เหอๆ ครับ ตามนั้น เดาเอาครับ

Comment

ใช้ได้ครับ ..

ส่วนตัวแล้ว ผมก็ใช้แต่ ซิลิโคน อุปกรณ์ Electronic เนี่ยแหล่ะครับ ..

Comment

ได้แบบสบายๆครับใช้ซิลิโคลนขาวหลอดละ 300 ใช้มาจะ 2 ปีและยังไม่ถึงครึ่งหลอดเลย

Comment

หา Artic Silver 5 อยู่ ได้ข่าวว่าเย็น

Comment

ใช้ได้ง้าฟ ใช้อยู่ อิ..อิ ><

Comment

จริงหรอ มันถูกหรอ

Comment

มันก้คือๆกันแหละคับ ไอ้หลอดเบ้อเร้อ 3ร้อยนี่ใช้ลืมตายได้เลย

Comment

ใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ

ที่ผมใช้ก็เป็นกระปุกขาวๆ ซื้อมาจากอมร น่านล่ะครับ ใช้ได้เป็นปีๆ

Comment

Originally posted by top41 View Post
                      หา Artic Silver 5 อยู่ ได้ข่าวว่าเย็น

ตามนั้นเลยครับ แจ่มครับ ผมก็ใช้อยู่

Comment

Working...
                      X