Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนที่ใช้ Tt BigTyphoon มาแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนที่ใช้ Tt BigTyphoon มาแล้ว

ผมสอยมาแระ
    ใช้ กระดาษทรายน้ำ เบอร์ 2000 Lap จนเงา
    ซีลีโคน NanoFusion
    ใช้ Prescott รัน 45 องศา
    ปรกติไหมครับ หรือซีลีโคนไม่ดี
    ก็รู้อยู่ว่า Prescott มันร้อนอ่ะนะ
    เดิมๆ 55 องศา แต่ไม่นึกว่า BigTyphoon ใหฐ่ขนาดนี้ยัง 45 เลยหรอ -*-

....

Comment

ของผม ซิ๊งค์ อินเทลน๊ะเนี่ย ถ้า ไต้ฝุ่น คงจะเย็นกว่านี้แน่ๆ พัดลมกี่รอบครับผม

Comment

1900 120 มิล
        แต่ว่า Prescott ร้อนกว่า Smithfield นะ

Comment

ง่ะผมใช้ BigTyphoon กับ 3.0E Idle ยัง 38 องศาเลยอ่ะครับ Full 42 ได้ละมั้งครับ อากาศมันคงเย็นด้วยละมั้ง ซิลิโคลน ขาว ธรรมดาครับ

Comment

กำ งั้นสงสัยซีลีโคนเราไม่ดีแล้วมั้ง ต้อทาใหม่ ใจหลายๆ

Comment

Working...
            X