Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดน้ำเปิด full loop กับหม้อน้ำหนึ่งตอน จะระบายความร้อนทันไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดน้ำเปิด full loop กับหม้อน้ำหนึ่งตอน จะระบายความร้อนทันไหมครับ?

พอดีว่าจะประกอบเคสitx แล้วมันมีพื้นที่ให้ใส่หม้อน้ำได้แค่ตอนเดียว
    คิดว่ามันจะระบายความร้อนทันไหมครับ?
    แบบ ปั้ม>Cpu>gpu>หม้อน้ำ
    (ปั้ม sc600, หม้อน้ำmegicool 120 G2, พัดลมspรอบสูงๆหน่อย)

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นนะครับ

ไม่รอดครับ

Comment

CPU+GPU หม้อตอนเดียวไม่พอครับ ความร้อนสะสม จะกลายเป็นร้อนแทนที่จะเย็น
      อย่างน้อย 2 ตอนขึ้นไป

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ไม่เป็นไร

Comment

Working...
          X