Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามการทำความสะอาดชุดน้ำปิดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามการทำความสะอาดชุดน้ำปิดหน่อยครับ

ถ้ามันมีฝุ่นที่ครีบข้างใน ปัดออกไม่ได้ทำความสะอาดกันยังไงครับ ผมใช้ nzxt m22 นะ

ถ้าตัวหม้อน้ำ เอาน้ำฉีดได้เลยครับ อย่าให้โดนตัวปั้มน้ำ เอาถุงพลาสติกหอตัวปั้มไว้อย่าให้โดนน้ำก็ได้ครับ แล้วเสร็จแล้วเป่าให้แห้งก่อนใส่ครับ

Comment

ปั้มผมอยู่ตรงหม้อน้ำด้วยสิ คลุมไว้หรอครับ มันเป็นสี่เหลี่ยมๆตรงกลาง

Comment

พาไปร้านซ่อมมอไซด์ขอรับ ( เปิดร้านรึเปล่าหว่า ? ) เจอปั้มลมเข้าไปขี้ฝุ่นใหนก็กระจาย

Comment

Comment

Working...
          X