Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมทดลองเข้าเครื่องของตู้เย็นมาอัดเข้าเคสคอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อย่าดันเลย ผมว่า จขกท แต๊ปแล้วแหละ

Comment

• ไม่ไฟดูด ก็ เครื่องระเบิด ตาย กับ ตาย ...

ตามกันใหญ่ ไปลองตามที่บ้านดูมั้ย ครับ หา ip เช็คที่อยู่ แล้วไปถามเค้าว่า ผลงานเป็นไง

ปีนึงแล้วไม่มาบอกซักที นึกว่า ตาย ไปแล้ว ... แล้วมารายงาน 55

Comment

• Originally posted by peeorgnt View Post
        ไม่ไฟดูด ก็ เครื่องระเบิด ตาย กับ ตาย ...

ตามกันใหญ่ ไปลองตามที่บ้านดูมั้ย ครับ หา ip เช็คที่อยู่ แล้วไปถามเค้าว่า ผลงานเป็นไง

ปีนึงแล้วไม่มาบอกซักที นึกว่า ตาย ไปแล้ว ... แล้วมารายงาน 55

Comment

• ดูท่าจะเย็นไปมั้ง 3-6 งะ มีเกล็ดน้ามแข็งเกาะอยู่ อันนี้ไม่ดีเเน่

Comment

• ลงทุนดีแฮะ เล่นตู้เย็นเลย ^^

Comment

• Originally posted by topton2004 View Post
              อย่าดันเลย ผมว่า จขกท แต๊ปแล้วแหละ
              เห็นด้วยครับ 555+

Comment

• กิจกรรมล่าสุด: 4 Aug 2010 15:06

ยังอยู่ ยังอยู่

Comment

• อิิอิอิอิความคิดดี รอ ss+ เต็มๆๆเลย หรือว่าล้มความคิดแล้วหว่า

Comment

• 10 ปี ผ่านไป

Comment

• กระทู้นี้ยาวดีจริงๆๆ

Comment

• ขอบคุณครับสำหรับการแบ่งปันความรู้ แต่คอมมันจะเป็นอะไรมั้ย

Comment

• โอ้ว สุดยอด ช่างประยุกจริงๆ

Comment

• ยังไม่ตกอีกหรอ กระทู้นี้ - -*
                            ผมเข้ามาอ่านแรกๆ ฮาแทบตกเก้าอี้
                            แต่ละคอมเมนท์อ่ะนะ

Comment

• ย้ายมันไป ref ทีเหอะท่าน mod กระทู้นี้ เจ้าของหายสาบสูญไปนาน(มาก) แล้ว plzzzzz

Comment

• Originally posted by sapilad View Post
                                ย้ายมันไป ref ทีเหอะท่าน mod กระทู้นี้ เจ้าของหายสาบสูญไปนาน(มาก) แล้ว plzzzzz
                                มั่วละ

กิจกรรมล่าสุด : 30 Aug 2010 06:24

ไม่ได้สาบสูญนะครับ

Comment

Working...
                                X