Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้านำรั้วหรือสายหลุดจะพังรึปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้านำรั้วหรือสายหลุดจะพังรึปล่าวครับ

รบกวนท่านสมาชิกที่มีประสบการณ็ครับ

มานก็คงพังแหละ ถ้ามันซ็อต

Comment

เปิดอยู่ ตูมเเน่

ถ้าปิดอยู่ก็รอดไป เเต่ต้องรีบเช็ดให้เเห้ง

Comment

ถ้าไม่เเห้ง ท่านอาจจะ เเห้วได้นะครับ

Comment

ต้องค่อยๆทำให้เนียนครับถ้า น้ำแตก อาจเน่าได้ทั้งเครื่องอะ

Comment

พยายามอย่าให้แตกครับ

Comment

ไม่ถึงกับพัง อย่างมากก็แค่ช็อต ลัดวงจร แล้วก็ไหม้ตามระเบียบ (แบบนี้ไม่เรียกว่าพังเหรอ ?)

จะให้ดี ใช้น้ำยาคูลแลนท์ครับ ไม่นำไฟฟ้า แต่แพงหน่อย ขวดละ 450 บาท

Comment

พังครับ !
                อยู่ที่จุดด้วย ว่าหกไปโดนตรงไหน
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ถ้าใส่คุลแลนซ์ถึงรั่วโดนส่วนไหนก็ไม่พังครับ (เคย)

แต่ถ้าน้ำเปล่า...

Comment

Working...
                  X