Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำซีลีโคลนอายุยืนๆ คุ้มๆ ไม่แพงมากให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Arctic MX4

Comment

งบ500ซื้อของดีๆมาเลย พวก TF8 Kingpin GC-Extreme MX-4 CM-Nano ใช้กะโน้ตบุคเสร็จเก็บไว้ใช้กับคอมต่อได้

Comment

Originally posted by Botvinnik View Post
        งบ500ซื้อของดีๆมาเลย พวก TF8 Kingpin GC-Extreme MX-4 CM-Nano ใช้กะโน้ตบุคเสร็จเก็บไว้ใช้กับคอมต่อได้
        ขอบคุณมากครับ หลายตัวเลือกเลย รบกวนชี้เป้าร้านให้ด้วยจะขอบคุณมากครับ และถ้าเป็นท่านจะเล่นตัวไหนดีครับ

ผมสงสัยอ่ะครับ i3-330m เปิดวิดิโอ มันไป 72 โน้ตบุคเมื่อ 8 ปีที่แล้ว เนี่ย มันร้อนผิดปกติ หรือเป็นปกติของมันอยู่แล้วครับ

ผมไม่เคยเล่นโน็ตบุคเลย เล่นแต่คอม ไม่เคยเห็นมันร้อนขนาดนี้ 72 แค่เปิดวิดิโอนี่ถือว่าไม่ปกติไหมครับ

Comment

น่าจะแห้งละแหละนานขนาดนั้น

5ตัวนั้นตัวไหนถูกสุดจัดตัวนั้นก็ได้ครับ +- ไม่เกิน 2 องศา

Comment

ร้อนเกิน 330M มันเป็นซีพียู 2C/4T 35W ไม่ควรร้อนเกิน 65c เมื่อ full load ด้วยซ้ำ

ส่วนซิลิโคน ตามท่านแมวบอกเลยครับ แต่ส่วนตัวไม่แนะนำจีซีนะ มันแห้งง่ายเกิน

Comment

Working...
            X