Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากด้ายยยเฉพาะ case mac g5 อ่าา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากด้ายยยเฉพาะ case mac g5 อ่าา

มีครายพอจ่ารู้มั้ยยคับว่าขายกานที่หนายยเเระราคาประมานเท่ารายย มือ 1 มือ 2 ก่าด้ายยย(เเต่มือ 3 นี้คิดหนักหน่อย 555+)

ขอความกรุนาด้วยนะคับบบ ^__^

เคยเห็นของทำเลียนแบบครับ

แต่ท่าจะเอาของแท้ไปนี่ต้องโมกันนานเลย แล้วคงไม่มีใครมาเคสเปล่าหรอกมั้งคร้บ G5 ยังไม่เก่าถึงกับเอามาแยกชิ้นส่วนขาย

Comment

Originally posted by roombug View Post
      มีครายพอจ่ารู้มั้ยยคับว่าขายกานที่หนายยเเระราคาประมานเท่ารายย มือ 1 มือ 2 ก่าด้ายยย(เเต่มือ 3 นี้คิดหนักหน่อย 555+)

ขอความกรุนาด้วยนะคับบบ ^__^
      เคยเห็นของทำเลียนแบบครับ

แต่ท่าจะเอาของแท้ไปนี่ต้องโมกันนานเลย แล้วคงไม่มีใครมาเคสเปล่าหรอกมั้งคร้บ G5 ยังไม่เก่าถึงกับเอามาแยกชิ้นส่วนขาย

Comment

ถ้าของแท้หมดสิทธิ์เลยครับ ไม่น่าจะมีใครขายได้นะ

Comment

มีอันนี้อะ
          http://www.ek-karaj.co.th/index.php?...emart&Itemid=1
          ไปเจอมา
          หรือ ทีำ web ของ LEMEL
          Last edited by william; 29 Feb 2008, 03:42:36.

Comment

เคยมีฝรั่งทำครับ เห็นแว๊บ ๆ

เคส mac pro G5 มันใหญ่น๊ะครับ ใหญ่มาก ๆ

ถ้าไม่กลัวเสียของ เพราะ ค่าตัวมันแพงครับ ก็ลุยได้เลย

ลอง bid จาก ebay ครับ

Comment

คิคิ ขอบคุนทุกท่านนมากเรยน่ะคับๆๆ

Comment

อ้าวๆๆๆเเระเคสที่ว่าเรียนเเบบเนียยมีขายที่หนายยบ้างงเอ๋อออคับๆ

Comment

ขอถามมรายยหน่อยยคับบเเระที่่คุน BOokz บอกว่านัย ebay มีขายนี้เวลาจาซื้อทามงายยอ่ะคับๆๆ

ป.ล.ผมหานัย ebay ม่ายยเจอออครายยจัยบุญเจอก็ชาวยส่ง link มาด้ายยน่ะคับ

Comment

เครื่องใน G5 มีแต่้ซิงค์นะท่าน -*-

Comment

มีเเต่ซิ่งงัยยอ่ะคับท่านนน clayzizer

Comment

คือๆๆผมจาเอาเคสมาใส่ m/b ,harddisk อ่ะคับๆ

Comment

Originally posted by roombug View Post
                          ขอถามมรายยหน่อยยคับบเเระที่่คุน BOokz บอกว่านัย ebay มีขายนี้เวลาจาซื้อทามงายยอ่ะคับๆๆ

ป.ล.ผมหานัย ebay ม่ายยเจอออครายยจัยบุญเจอก็ชาวยส่ง link มาด้ายยน่ะคับ
                          มีบริการ bid จาก เว็บ Thaidvd ครับ forum กระเป๋าแบนแฟนทิ้งครับ

แต่ case g5 หาส่งมาไทย ยากกกกครับ

Comment

อิอิ ขอบคุนทุกคนมากน่ะคับบ ^^

Comment

Working...
                            X