Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม imac ครับ วางแผนจะซื้อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม imac ครับ วางแผนจะซื้อครับ

ช่วงนี้ imac มีท่าทางจะเปลี่ยนสเปกในช่วงเร็วๆนี้มั้ยครับ พอดีดู 27 นิ้วไว้ครับ

เปิดตัวใหม่ทุกปีครับ เพิ่งเปิดตัวไป 2-3 เดือนเองครับ

Comment

imac มันออกสเปคใหม่เกือบทุกปีนะครับ เพราะงั้นให้ซื้อตามช่วงเวลาที่จะใช้งานจริง ๆ ดีกว่า เพราะถ้ามัวรอรุ่นใหม่ ๆ อาจไม่ได้ซื้อสักที ประกอบกับโดยส่วนมาก พอเปลี่ยนสเปคที ราคาก็แพงขึ้นด้วยครับ

Comment

Working...
      X