Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องการ Share ของ Final Cut Pro ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องการ Share ของ Final Cut Pro ครับ

พอดีวันนี้หัดใช้ Final Cut Pro ครับตัดต่อไฟล์วิดีโองานสำคัญ พอเสร็จก็กด Share > Apple Device 720P
    หลังจากนั้นไฟล์หายไปไหนไม่รู้ครับ ไปเจออีกทีใน iTunes เลยอยากทราบว่าไฟล์เราจะเตลิดขึ้นไปบนเน็ตไหมครับ

ไม่ขึ้นหรอกครับ ก่อนจะขึ้นจะมีหน้ารายละเอียดขึ้นมาให้ดูอยู่
    ลองตามหาไฟล์ดูใน โฟลเดอร์ movies > finalcutprox ประมาณนี้มั้งลองไล่หาเอาครับ

Comment

Originally posted by mckyparty View Post
      ไม่ขึ้นหรอกครับ ก่อนจะขึ้นจะมีหน้ารายละเอียดขึ้นมาให้ดูอยู่
      ลองตามหาไฟล์ดูใน โฟลเดอร์ movies > finalcutprox ประมาณนี้มั้งลองไล่หาเอาครับ
      ขอบคุณมากครับผม มันจะอยู่แค่ใน iTunes ลบออกก็จบใช่ไหมครับ

Comment

Working...
      X