Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยากได้ โทรมาละกัน ให้ฟรีว่ะแสดดดดดดดดด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่ทราบว่ายัง .. จะเอา DVD ไปแลก ได้อีกไหมครับ .. อยากจะมาลองกับ Notebook IBM ครับ .. ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by tempz View Post
      ไม่ทราบว่ายัง .. จะเอา DVD ไปแลก ได้อีกไหมครับ .. อยากจะมาลองกับ Notebook IBM ครับ .. ขอบคุณมากครับ
      ได้ครับ สะดวกรถไฟฟ้าอ่อนนุช สะดวกก็บอกกันครับ

Originally posted by red_machine View Post
      ใช้ 10.5 อยู่....โหลดเสร็จแล้วใช้ดีหรือไม่ดียังไงมาบอกกันบ้างนะครับ

ส่วนที่ผมใช้อยู่ใช้งานได้ดีมากครับ...

อ้าว เล่น Mac เท่ห์ด้วยเหรอครับ

Originally posted by Ikamex View Post
      ขอลิ้งค์โหลดหน่อยคับ แล้วลงใน vm ware ได้มั้ยคับ..

เรื่องลิ้งค์เนี่ย หลังจากโหลดเสร็จ ก็ไม่ได้จำไว้อ่ะครับ สะดวกเป็นแผ่นไปมั๊ยล่ะ

Originally posted by boybaa View Post
      ขอด้วยคนนึงอ่าค้าบ ขอ Link ด้วยน้า
      จำลิ้งค์ไม่ได้แล้วครับ

ส่วนท่านที่ ผมยังไม่ได้ส่งแผ่นไปให้ รบกวนรออีกนิด ช่วงนี้ งานเข้า กว่าจะเลิก ไปรษณีย์ก็ปิดแล้ว เอาไว้จะฝากพวกไปส่งไปรษณีย์ให้นะครับ

Comment

อยากได้สักแผ่นหนะคุณโหน่ง ถ้าไม่ลำบากพรุ่งนี้จะโทรไปคุยนะ (^-^)
        -------------------------------------------------------------------
        ปล. ท่านที่ลงตัวใหม่ไป ท่านมีฮาร์ดดิสขนาดมากพอสำหรับ Time Machine หรือยัง!

Comment

Originally posted by red_machine View Post
          ใช้ 10.5 อยู่....โหลดเสร็จแล้วใช้ดีหรือไม่ดียังไงมาบอกกันบ้างนะครับ

ส่วนที่ผมใช้อยู่ใช้งานได้ดีมากครับ...
          พี่อ้นหาแผ่นให้เจอนะคะ รออย่างใจจดใจจ่อ

Comment

มาขอบคุณช้าไปหน่อย
            พอดีกะลงั ลองลงอยู่ครับ
            ตอนนี้ ลงได้แล้ว ใช้คู่กะ vista เรียบร้อย เล่นเอาเหงื่อตก
            ตอนนี้เหลือลง driver lan ,sound ,wireles,bluetooth,card reader ,..
            สรุป ตอนนี้ลงได้ แค่ VGA 8600M GS เท่านั้น

ขอบคุณมากนะครับ
            -------------------------
            ปล. ผมคือคนที่นัดเจอที่ดินแดง ประชาสงเคราะห์ 1 คร้าบบบบ
            ใช้กะ Benq S41

Comment

รบกวนขอ ลิงค์ด้วยล่ะกันขอบคุณหลายๆ ครับพี่โหน่ง

Comment

เห็นมีอยู่ใน COSMO อะ ^^

Comment

Working...
                X