Announcement

Collapse
No announcement yet.

itune

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• itune

ตอนนี้ผมใช้ itune ฟังเพลงอยู่แต่มันเป็นเวอร์ชั่นในวินโดว์ และผมกำลังจะซื้อ macmini มาใช้ อยากทราบว่า ผมสามารถเอาเพลงในituneในวินโดว์มาใส่เข้าไปใน itune ที่อยู่ในmacminiได้หรือไม่ หรือผมต้อง rip เพลงใหม่ทั้งหมด

ก๊อปโฟลเดอร์ ituneมาวางทับเลยครับ

Comment

Originally posted by The MOO View Post
      ตอนนี้ผมใช้ itune ฟังเพลงอยู่แต่มันเป็นเวอร์ชั่นในวินโดว์ และผมกำลังจะซื้อ macmini มาใช้ อยากทราบว่า ผมสามารถเอาเพลงในituneในวินโดว์มาใส่เข้าไปใน itune ที่อยู่ในmacminiได้หรือไม่ หรือผมต้อง rip เพลงใหม่ทั้งหมด
      ไม่ต้อง rip ใหม่ครับ มันอ่านไฟล์เดียวกันได้

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X