Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปต่างประเทศมรืนนี้ ฝากซื้ออะไรไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปต่างประเทศมรืนนี้ ฝากซื้ออะไรไหมครับ

มีใครอยากใด้อะไรบอกนะครับ
    เเบท
    ที่ชารท์
    *Apple care*
    *note book mac*
    อื่นๆ
    ฝากใด้นะครับ
    ราคาถูกกว่ากัน 1000-5000 บาทอ่ะ

โทรมาเลยครับไม่กัด 0815544915 น็อตครับ
    ไม่ต้องpmนะครับ เลี้ยงหมายุ่งมาก3เดือนเอง

กะทันหันเชียว นึกไม่ทันเลย..
    ขอให้สนุกกับการเดินทางนะครับ

Comment

ไปประเทศไรเหรอค๊าบบบบ

Comment

ยังไงตอนไปถ้ามีเน็ตจะเเวะมาดูpmนะค้าบถ้่าใครอยากใด้
        ผมไป วันพุธ กลับศุกร์อ่ะ

Comment

ฝากซื้อ iphone ได้ป่ะคับ ถ้าได้จัดมาเลยครับ อิอิ

Comment

ไม่ใด้ไปเมกาอ่ะครับ

Comment

อ้าว..แล้วไปที่ไหนอ่ะเนี่ย

Comment

ไปแถวๆนี้ป่ะครับ พวกฮ่องกงสิงคโปร์อะไรเงี่ย (เพราะถ้าไปประเทศที่พูดมา ของ apple จะถูกกว่าที่นี่มาก)

อย่าง macbook นี่ ถูกกว่าที่ไทยเกือบหมื่นเลย

ยังไงก็ ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ "ไปเที่ยวหรือธุรกิจครับ" อิอิ

Comment

ที่บ้านไปสั่งของน่ะครับ
                  ผมเเวะไปหาเพื่อนครับ
                  ขอบคุณที่อวยพรนะครับๆ
                  เฮงๆครับพี่

Comment

Working...
                  X