Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากชม Mac ของชาว OverClockZone ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นานๆมาชมห้องนี้ที เดี๋ยวกลับบ้านไปถ่ายสุสาน Mac ที่บ้านบ้าง

Comment

อัพคอมใหม่ กับของที่พี่กำลังปะปล่อยกระทังชีวิต อิอิ
      Last edited by Jaiyen; 10 Feb 2010, 01:55:47.

Comment

^
        ^
        ^
        เอ่อ... หมดห้องนี่ครบล้านยังครับ..

Comment

Originally posted by Jaiyen View Post
          อัพคอมใหม่ กับของที่พี่กำลังปะปล่อยกระทังชีวิต อิอิ

Comment

เห้อ!! เยน คงหมดไปหลายๆ

Comment

โวว mac pro วางเป็นตับเลยแหมะ

อย่าไห้รุ้ว่าอยุ่แถวไหนนะ จะไปลักเอา 55+

Comment

Originally posted by lazorous View Post
                โวว mac pro วางเป็นตับเลยแหมะ

อย่าไห้รุ้ว่าอยุ่แถวไหนนะ จะไปลักเอา 55+
                powermac เด้อ ไม่ใช่ macpro (ที่วางเรียงๆกันอ่ะนะ)

Comment

ใครจะอัพการ์ดจอบอกนะครับ
                  อิอิ จะขอเทิร์นของเก่าท่านๆ น่ะครับ
                  ตอนนี้กำลังเล็งการ์ดจอ AGP มาแทนตัว GF 5200 อยู่
                  เช่น...
                  ATI Radeon 9800, 9600
                  NVIDIA GeForce 7300 GT, 6800, 6600

Comment

แจมมั่ง อิอิ มี eMac กากๆอยู่เครื่องหนึ่ง Board Cบวมยังไม่เอาไปซ่อม

เลยจับมาแปลงร่างกะ S41 ขำๆ แก้ขัดไป leopard ขาด LAN T T กะลังโม driver ด้วยความอนาถ
                    Attached Files

Comment

Originally posted by Centrino View Post
                      แจมมั่ง อิอิ มี eMac กากๆอยู่เครื่องหนึ่ง Board Cบวมยังไม่เอาไปซ่อม

เลยจับมาแปลงร่างกะ S41 ขำๆ แก้ขัดไป leopard ขาด LAN T T กะลังโม driver ด้วยความอนาถ
                      อย่างน้อยคีบอรด ก็ MAC นะครับ
                      ของผมยังไม่ใช่เลย

Comment

กำลังหามาไว้ครอบคอง อยู่ครับ อิอิ

Comment

คลังท่าน Jaiyen นี่น่าอิจฉาจริงๆ สมัยเรียนผมก็ได้ใช้แต่ของส่วนตัวใช้ pc เพราะไม่มีตังค์

Comment

อยากเห็น Acer TravelMate 4720-101g16 ลง Leopard และ 10.4.8

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                              เอ่อ เพื่อนผมมันเอาMac BookลงUbuntuอ่ะครับ แต่ทำได้ไงอันนี้ไม่ทราบ ไว้ว่างๆจะถามให้นะครับ

สรุปว่าในเครื่องมันมี3OS
                              - Leopard
                              - Ubuntu
                              - Vista <<< ลงทำไมเนี่ย=_="
                              Vista ลงไว้เล่นเกมส์ แต่ผมลงไว้ใช้งาน เพราะไม่ชอบเล่นเกมส์

Comment

สุดยอดจริงๆ ผมมีแค่ ipod ก็ฟังเพลง สุขใจละ 555+

Comment

Working...
                                X