Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ มีปัญหาในการลงosในpc

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by b and s View Post
    ลงรอบล่าสุดกับอีกแผ่น rebootเองตลอดเลยครับ
    เลือก patch เยอะเกินไปหรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by Skywalker- View Post
      เลือก patch เยอะเกินไปหรือเปล่าครับ
      ผมก็ลงตามที่ กระทู้แนะนำบอกครับ ยังไม่ได้เพิ่มอะไรเลยครับ

มีวิธีแก้ไหมครับผม

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by b and s View Post
        ผมก็ลงตามที่ กระทู้แนะนำบอกครับ ยังไม่ได้เพิ่มอะไรเลยครับ

มีวิธีแก้ไหมครับผม

ขอบคุณครับ
        นั่นสินะ แก้ยังไงดี

ตกลงท่านใช้แผ่นอะไร Kalyway , iDeneb , iAtkos , Leo4All , Jas , Zephyrus
        แล้วเลือก patch อะไรไปมั่ง เลือกตามกระทู้แนะนำไม่ได้นะ เพราะคนละ platform เขาแค่ guide ให้ท่านดูว่าติดตตั้งแบบไหน อย่างไร ท่านต้องไปประยุกต์กับเครื่องของท่านและแผ่นที่ท่านใช้เอาเองครับ

Comment

Originally posted by Skywalker- View Post
          นั่นสินะ แก้ยังไงดี

ตกลงท่านใช้แผ่นอะไร Kalyway , iDeneb , iAtkos , Leo4All , Jas , Zephyrus
          แล้วเลือก patch อะไรไปมั่ง เลือกตามกระทู้แนะนำไม่ได้นะ เพราะคนละ platform เขาแค่ guide ให้ท่านดูว่าติดตตั้งแบบไหน อย่างไร ท่านต้องไปประยุกต์กับเครื่องของท่านและแผ่นที่ท่านใช้เอาเองครับ
          ผมใช้ kalyway 10.5.2 ครับผม ส่วนตัวpatchถ้าจะเอาออกมันอยู่ส่วนไหนของการติดตั้งครับ พอมีภาพไหมครับผม

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X