Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับสายที่ใช้โอนข้อมูล ipad air5 กับ pc ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับสายที่ใช้โอนข้อมูล ipad air5 กับ pc ครับ

พอดีสายที่มันแถมมาเป็น usb-c ผมก็ลังเลว่าจะซื้อหัวแปลงแบบไหนมาต่อกับ pc ดีครับ (port usb)

มีของยี่ห้อไหนพอจะแนะนำให้ได้ไหมครับเพราะไม่อยากใช้สายของ apple เพราะมันไม่ทนแล้วมันไม่เหมาะกับการพกพาเอาซะเลย

ไม่เน้นของดีมากเท่าไหร่ครับ เอาแค่พอใช้ได้ ราคากลางๆก็พอ

ขอบคุณครับ

Aukey, Anker ดีครับ
    Ugreen, Baseus ใช้ตัวท็อปๆก็นิ่มดี

Comment

แนะนำ ugreen type C to lightning MFI เส้นสีดำครับ 1 เมตร

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

แนะนำเล่นพวกสายถักของแบรนด์ ราคาแพงหน่อยแต่ทนจริงครับ
          Anker, Aukey, Belkin, Mazer

Comment

สายถักเปียไนล่อน ชอบลุ่ย แนะนำสายเนื้อผ้า ทนกว่า
            เห็นมี AUKEY CB-AKL3-4 C to Lightning เป็นสายผ้า

Comment

Working...
            X